
                                                                                                                                  
 

 

 

4.7.2024 

TAARIFA KWA UMMA 

 

 MAPOKEZI YA FEDHA KIASI CHA TSH MILIONI 212.7  ZA UJENZI WA MIRADI 

KUPITIA PROGRAM YA BOOST   2023/2024 

 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba DCI.Mariam 

Mwanzalima anautaarifu Umma  kuwa Halmashauri imepokea fedha kutoka Serikali Kuu 

kiasi cha Shilingi Milioni miambili kumi na mbili na laki saba (212,700,000) kwa ajili 

ya kutekeleza miradi mbalimbali ya maendeleo kwa mchanganuo ufuatao:- 

1. Ujenzi wa Madarasa 3 na Matundu 6 ya Vyoo Shule ya Msingi Jangwani kata ya 

Mnyawa Th. 84,200,000/= 

2. Ujenzi wa Madarasa 2 na Matundu 6 ya vyoo Shue ya Msingi Nachunyu kata ya 

Nabahu Tsh. 60,200,000/= 

3. Ujenzi wa Madarasa ya Mfano ya E/Awali Shule ya Msingi Namahonga Ka              

ta ya Maundo Tsh 68,300,000/= 

Aidha, DCI Mwanzalima kwa niaba ya Wananchi wa Wilaya ya Tandahimba 

anamshukuru Mhe.Rais Dkt.Samia Suluhu Hassan kwa kuendelea kutoa fedha za 

Miradi ya Maendeleo kwa Wananchi wa Tandahimba. 

 

Imetolewa na, 

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 

Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba 

 

        JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA TANDAHIMBA 

 


