
                                                                                                                                  
 

 

 

13.07.2023 

TAARIFA KWA UMMA 

 

 MAPOKEZI YA FEDHA KIASI CHA TSH MILIONI 655.5  KWA AJILI YA UJENZI 

WA SHULE MPYA YA SEKONDAR NA NYUMBA ZA WALIMU  KUPITIA MRADI 

WA SEQUIP 

 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba Ndg.Mariam 

Mwanzalima anautaarifu Umma  kuwa Halmashauri imepokea fedha kutoka 

Serikali Kuu kupitia Programu ya SEQUIP kwa ajili ya ujenzi wa Miundombinu 

ya Shule mpya ya Sekondari  na nyumba za walimu kiasi cha Shilingi Milioni Mia 

Sita Hamsini na Tano Laki Tano na Elfu Hamsini na Mbili  na Mia Nane 

Ishirini na Saba (655,552,827)  kwa mchanganuo ufuatao:- 

 

1. Ujenzi wa Shule  ya Sekondari mpya Kata ya Mahuta Tsh.560,552,827 

2. Ujenzi wa nyumba za walimu (2 in 1) Shule ya Sekondari Litehu 

Tsh.95,000,000 

Fedha hizo za miradi  zimeingia kwenye akaunti za Shule  na tayari maandalizi 

yameanza . 

 

 

Imetolewa na, 

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 

Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba 

        JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA TANDAHIMBA 

 


