
TAARIFA KWA UMMA
MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI KIPINDI CHA ROBO YA TATU 

2022/2023

10.05.2023

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba Ndg. Mussa 
Gama anapenda kuutangaza umma kuwa Mei 11 - 12,2023 kutakuwa na
Mkutano wa Baraza la madiwani kwa kipindi cha robo ya tatu 2022/2023
ambao utafanyika katika ukumbi wa Mikutano wa Halmashauri 
Saa 4:00 asubuhi

Agenda tisa (9) zitawasilishwa na kujadiliwa ambazo ni pamoja na kupitia
Taarifa mbalimbali za miradi ya maendeleo ya Kata,kujibu maswali ya
waheshimiwa madiwani ya papo kwa papo,Taarifa ya Mkurugenzi Mtendaji
(W) na Taarifa za Kamati  za kudumu za Halmashauri kwa kipindi cha 
mwezi Januari hadi Machi,2023
Mkutano wa Baraza la Madiwani ni wa wazi wananchi wote mnakaribishwa
kuhudhuria

Imetolewa na
Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya TandahimbaS.L.P. 03,Simu Na.023 
2410030,Nukushi.023 2410030,Baruapepe : ded@tandahimbadc.go.tz,Tovuti.www.tandahimbadc.go.tz

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA TANDAHIMBA


