HALMASHAURI YA WILAYA TANDAHIMBA

MKOA WA MTWARA:
02/06/2017

KUMB: NO. HA.111/418/01/291

TANGAZO LA ZABUNI MBALIMBALI ZA MWAKA 2017/2018

Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba katika mwaka 2017/2018 imetenga fedha
katika bajeti yake kwa dijili ya matumizi ya kawaida ya ununuzi wa huduma na bidhaa
mbalimbali (procurement of goods works and services).

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Tandahimba sasa anakaribisha
maombi kutoka kwa wazabuni wenye sifa na uwezo wa uuzaji na utoaji wa huduma
mbalimbali kwa Halmashauri kama ifuatavyo:

A.GOODS
NA. | NAMBA YA ZABUNI AINA YA ZABUNI
1. LGA/086/2017/2018/G/01 Uuzagiji wa vifaa vya ujenzi na umeme
2 LGA/086/2017/2018/G/02 Uuzaji wa vifaa vya majilbomba na

viunganishi)

3. LGA/086/2017/2018/G/03 Ujazaji na uuzagji wa mitungi ya gesi

4, LGA/086/2017/2018/G/04 Uuzaiji wa mbao ( vipimo vyote)

5 LGA/086/2017/2018/G/05 Uuzaji wa mafuta na vilainishi (dizeli,petroli,
mafuta ya taa n.k)

6. LGA/086/2017/2018/G/06 Huduma ya uchapishaji wa nyaraka za ofisi
(printing)

7. LGA/086/2017/2018/G/07 Uuzaiji wa Shajala za ofisini (stationery)

8. LGA/086/2017/2018/G/08 Uuzaji wa vipuri vya magari, tairi na tubes
zake (magari na pikipiki)

2. LGA/086/2017/2018/G/09 Uuzaji wa madawa na vifaa tiba pale
vinapokosekana MSD.

10. | LGA/086/2017/2018/G/10 Uuzaji wa vifaa vya ofisini




B.WORK

LGA/086/2017/2018/W/01 Ukarabati na matengenezo madogo madogo

ya barabara (civil works)

LGA/086/2017/2018/W/02 Ukarabati wa nyumba na majengo (building

works)

C.NON CONSULTANCY SERVICES

LGA/086/2017/2018/NC/01

Wakala wa kukusanya ushuru wa madini ya
vjenzi

2. LGA/086/2017/2018/NC/02 Huduma ya upulizigji dawa za kuuwa
wadudu (fumigation)

3 LGA/086/2017/2018/NC/03 Kutoa huduma za bima za magari ya
Halmashauri

4, LGA/086/2017/2018/NC/04 Utoaji wa huduma za ushonaji nguo na sare

5. LGA/086/2017/2018/NC/05 Matengenezo ya magari,mitambo na pikipiki

é. LGA/086/2017/2018/NC/06 Utoqiji wa huduma za chakula shule za
msingi, sekondari na katika warsha na vikao
mbalimbali vya Halmashauri.

7. LGA/086/2017/2018/NC/07 Utoaji huduma ya kukusanya ushuru stendi
mpya kwa magari na pikipiki zinazoingia na
kutoka, ushuru wa choo cha kulipia, na
vizimba vya sokoni Tandahimba mijini

8. LGA/086/2017/2018/NC/08 Matengenezo ya vifaa vya ofisini

9. LGA/086/2017/2018/NC/09 Utoaji wa huduma ya ulinzi

10. LGA/086/2017/2018/NC/10 Ukusanyaji wa ushuru wa mabango madogo

madogo




MASHARTI YA MSINGI KWA WAOMBAJI.

ks

11.

Mwombaji /mzabuni lazima aandike barua ya kuomba kufanya kazi za Zabuni
husika kwa mwaka 2016/2017.

Mwombaiji alipie ada ya maombi ya shilingi 50,000/= katika ofisi ya Mweka
Hazina na kupata sitakabadhi au kwenye akaunti ya Mkurugenzi Mtenddaiji (W)
na.71010000665 NMB itakayoambatanishwa na barua ya maombi ya zabuni
hiyo,fedha ambazo hazitarejeshwa kwa mwombaiji/mzabuni .

Mzabuni awe na leseni hai ya biashara inyohusiana na shughuli anazozifanya au
zabuni husika.

Mwombaji awe mlipa kodi kupitia shughuli zake anazozifanya kwa mujibu wa
sheria, uthibitisho uambatane na cheti cha TIN, ( Tax Clearence Certificate) na
hati ya usaijili wa biashara husika.

Mwombaji aambatanishe nakala ya risiti inayoonyesha umiliki wa mashine ya
kieloktronic ya mlipa kodi(A copy of receipt of EFD machine)

Mwombaji aambatanishe orodha ya huduma anazozitoa katika zabuni
anayoomba.

Mzabuni awe na cheti cha ufundi kinachoonesha shule /chuo alichosoma , na
uzoefu alionao katika kazi za zabuni zinazohusiana na ufundi .

Mwombaiji/Mzabuni anatakiwa kuonesha Ofisi yake mahali ilipo anuani kamili,
na vitendea kazi vya kutosha katika karakana yake.

Mzabuni anaweza kupata maelezo ya ziada juu ya zabuni anayoomba kutoka
ofisi ya Katibu wa Bodi ya Zabuni ya Halmashauri ya wilaya TANDAHIMBA
kuanzia saa mbili asubuhi hadi saa tisa na nusu alasir kwa siku za Jumatatu hadi
ljlumaa.

. Katika zabuni ya ukusanyaji wa mapato mwombaji anatakiwa aoneshe

mchanganuo wa maoteo ya mapato anayotaragijia kukusanya, matumizi
anayotarajia kuyafanya na kiasi atakachoilipa Halmashauri kwa mwezi.

Zabuni ya ukusanyaji wa mapato mwombaiji anatakiwa kuonesha uzoefu wa
kutosha alionao katika kazi hiyo na aonyeshe namna atakavyozingatia
kudumisha usafi na kutunza mazingira.



12. Fomu ya maombi ya zabuni lazima ijazwe na kusainiwa na mtu mwenye uhalali
wa kisheria (power of attorney) katika zabuni husika

13. Mwombaji anaruhusiwa kuomba zabuni zaidi ya moja isipokuwa mtumishi
yeyote wa Halmashauri pamoja na waheshimiwa madiwani hawaruhusiwi
kuomba zabuni kwa mujibu wa sheria.

14. Kwa wazabuni watakaoomba zabuni za matengenezo ya magari na mitambo,
athibitishe kuwa kuna usalama wa kutosha katika karakana yake kwa kuhifadhi
na kutunza magari ya serikali ndani ya uzio ulio imara.

15. Maombi yafungwe madhubuti ndani ya bahasha kwa lakiri na juu ya bahasha
andika kwa herufi kubwa ZABUNI Na. LGA/086/2017/2018/NC/....

......................... KWA AJILI YA KUTOA HUDUMA YA....... 2017/2018
16. Maombi yatumwe kwa:
Katibu wa Bodi ya Zabuni,
Halmashauri ya Wilaya
S.L.P 03 Tandahimba.

16. Mwombaiji atakayeshindwa masharti haya atakuwa amejiondoa mwenyewe
kwenye mchakato mzima wa zabuni. Na uongozi haulazimiki kuchagua zabuni yeyote.

17. Mwisho wa kupokea maombi hayo ni Jumatano tarehe 21/06/2017 saa 4:00
asubuhi siku ambayo itakuwa ya ufunguzi.

- L\' ‘
Dr. Antipas Swai
Kaimu Mkurugenzi Mtendaji(W)
TANDAHIMBADC =



