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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba anawatangazia
waombaji wote wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika Halmashauri ya Wilaya ya
Tandahimba kuleta maombi ya kazi kwa nafasi iliyoainishwa hapo chini, baada ya
kupata kibali cha ajira chenye Kumb. Na .FA.97/228/01/9 cha tarehe 13 May, 2022,
kutoka kwa Katibu Mkuu Utumishi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na
Utawala Bora kuhusu ajira mpya. Hivyo basi Mkurugenzi Mtendaji Wilaya vya
Tandahimba anakaribisha maombi ya kazi kutoka kwa watanzania wote wenye sifa na

uwezo wa kufanya kazi husika.

KATIBU MUHTASI III (NAFASI4)

i. Sifa za Kitaaluma kwa mwombaji.
a) Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne au Sita.

b) Awe amepata mafunzo ya Uhazili na kufaulu mitihani ya hatua ya
tatu.




» T

c) Awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingerez
maneno 80 kwa dakika moja.

d) Awe amepata mafunzo ya Kompyuta kutoka chuo chochotc
kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika Program z:
Windows, Microsoft Office, Internet, E-mail na Publisher.

Mshahara
Ngazi ya mshahara TGS B kwa mwezi, kulingana na viwango vya Serikali vy
nafasi hiyo.

Majukumu ya Katibu Muhtasi III

a)
b)

c)

d)

g)

Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida.

Kusaidia kupokea wageni, na kuwasaili shida zao, na kuwaelekez
sehemu wanapoweza kushughulikiwa.

Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio, miradi, wagen

tarehe za vikao, safari za wakuu wake na ratiba ya kazi zingin
Zilizopangwa kutekelezwa katika ofisi anayofanya kazi, na kumuarif
Mkuu wake kwa wakati unaohitajika.

Kusaidia kutatua na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka, au kit
chochote kinachohitajika katika shughuli za kazi ofisini.

Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidic
wake na pia kumuarifu kuhusu taarifa zozote atakazokuwa amepew.
na wasaidizi hao.

Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa waliopo katik:
sehemu alipo, na kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehem::
zinazohusika.

Kutekeleza shughuli zozote atakazokuwa amepangiwa na mkuu wake

wa kazi.

MASHARTI YA JUMLA YA WAOMBAJI WA NAFASI YA KAZI

a)

Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania mwenye Umri kuanzia

miaka 18 na wasizidi umri wa miaka 45.



b) Waombaji wote wawe tayari kufanya kazi ndani ya Halmashauri ya

Wilaya ya Tandahimba.

¢) Waombaji wote waambatanishe nakala ya cheti cha kuzaliwa.

d) Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma , Kidato cha
Nne na vyeti vya mafunzo mbalimbali vinavyohusika.

€) Waombaji wote waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza
(Detailed CV) yenye anwani na namba za simu za kuaminika, pamoja
Na majina ya wadhamini (referees) watatu wa kuaminika.

f) Waombaji waambatanishe na picha ndogo 2 pasport size zilizopigwe
hivi karibuni.

g) “Testimonials” , “provisional results’] "statement of results”
Hati ya matokeo ya Kidato cha nne “resuft slip ”“havitakubaliwa.

h) Waombaji wenye vyeti vya kidato cha Nne na Cheti cha Taalum:
ambao vimepatikana nje ya nchi wahakikishe vimehakikiwa na Baraz:
la Mitihani la Taifa (NECTA) na Baraza la Elimu ya Ufundi (NACTE).

i) Waombaji waliofukuzwa kazi, kupunguzwa au kuachishwa kazi katikz
Utumishi wa Umma hawaruhusiwi.

J) Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiw
kuomba isipokuwa tu kama wana Kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

k) Watakaochaguliwa kufanya usaili watajulishwa tarehe ya usaili.

1) Uwasilishaji wa taarifa za kugushi utaadhibiwa kisheria; aidha, maombi
yote yaandikwe kwa lugha ya Kiswahili au kingereza na yanaweza
kuwasilishwa moja kwa moja Masjala ya Halmashauri ya Wilaya ya

Tandahimba au kutumwa kupitia posta kwa anuani ifuatayo;

Mkurugenzi Mtendaji (W),
S.L.P 03,
TANDAHIMBA — MTWARA.

j) Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 06 June, 2022 saa 9:30
mchana.
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