

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

MKOA WA MTWARA
Wilaya ya Tandahimba
Simu: 023-2410020
FAX: 023-2410020
Barua Pepe: tandaimba@mtwara.go.tz



OFISI YA MKUU WA WILAYA
S.L.P. 01,
TANDAHIMBA

Unapojibu tafadhaili taja:-

Kumb.Na. AB 113/439/01/50

30/03/2024

TANGAZO

MWENGE WA UHURU KWA MWAKA 2024 UNATARAJIWA KUINGIA MKOANI MATWARA TAREHE 30/05/2024 AMBAPO WILAYA YETU YA TANDAHIMBA ITAKIMBIZA MWENGE HUO TAREHE 02/06/2024 NA KUKABITHI TAREHE 03/06/2024.

HIVYO WANATANGAZIWA VIJANA WOTE WENYE SIFA ZA KUKIMBIZA MWENGE WA UHURU 2024 KIWILAYA WAOMBE.

SIFA ZA MWOMBAJI

- i. AWE RAIWA WA TANZANIA.
- ii. AWE ANAJUA KUSOMA NA KUANDIKA.
- iii. AWE NA UWEZO WA KUTUNZA SIRI KAMA ATAKAVYOELEKEZWA.

- v. AWE MZALENDO MVUMILIVU ANAYEWEZA KUJITOLEA KWA AJILI YA NCHI YAKE.
- vi. AWE NA UMRI KUENZIA MIAKA 18-35
- vii. AWE NA KITAMBULISHO CHA NIDA AU CHETI CHA KUZALIWA.
- viii. AWE AMEPITIA MAFUNZAO YA JESHI LA AKIBA AU JKT.
- ix. AWE HAJAWAHI KUKUTWA NA MAKOSA YA JINAI.
- x. AWE NA CHETI CHA DAKTARI KINACHOONESHA UTIMAMU WA AFYA.
- xi. MAOMBI YOTE LAZIMA YAPITIE NA KUSAINIWA NA MWENYEKITI WA MTAU, MTENDAJI WA KIJJI NA AFISA MTENDAJI KATA HUSIKA.
- xii. MAOMBI YOTE YATUMWE KWA MKUU WA WILAYA S.L.P 01 TANDAHIMBA.
- xiii. MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI TAREHE 04/04/2024 SAA TISA NA NUSU ALASIRI.

Rashidi Hamidu Shabani

Rashidi Hamidu Shabani
KATIBU TAWALA WILAYA
TANDAHIMBA

KATIBU TAWALA WILAYA
TANDAHIMBA

Nakala: Mkuu wa Wilaya - Aione kwenye Jalada
TANDAHIMBA