KAULIMBIU ZA UJUMBE WA MBIO ZA MWENGE WA UHURU MWAKA 2021
1.0
UJUMBE MKUU: 
1.1
Matumizi sahihi ya TEHAMA

Kauli Mbiu:”TEHAMA ni msingi wa Taifa endelevu; Itumie kwa usahihi na Uwajibikaji”

2.0 UJUMBE WA KUDUMU:
2.1
Mapambano dhidi ya Rushwa:

Kauli Mbiu:”Kupambana na Rushwa ni Jukumu langu”
2.2 Mapambano dhidi ya Malaria:

Kauli Mbiu:”Ziro Malaria Inaanza na Mimi-Nachukua hatua kuitokomeza”
2.3 Mapambano dhidi ya Dawa za Kulevya:

Kauli Mbiu:”Elimu sahihi juu ya Dawa za Kulevya huboresha huduma kwa Waraibu; Chukua hatua”
2.4 Mapambano dhidi ya VVU/UKIMWI:

Kauli Mbiu:  “Mshikamano wa Kitaifa; Tuwajibike kwa pamoja”
2.5 Lishe bora kwa afya Imara

Kauli Mbiu “Tujenge Jamii yenye Afya Imara kwa kuzingatia lishe bora”
