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HALMASHAURI YA WILAYA TANDAHIMBA 

 
MKOA WA MTWARA:                                                                                                                                                                 

18/04/2019 

 

 

 

 

TANGAZO LA ZABUNI MBALIMBALI ZA MWAKA 2019/2020 

Halmashauri ya  Wilaya ya Tandahimba  katika mwaka 2019/2020 imetenga 

fedha katika bajeti yake  kwa ajili ya matumizi ya kawaida ya ununuzi wa 

huduma  na bidhaa mbalimbali (Procurement of Goods, Works and Services). 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri  ya Wilaya Tandahimba sasa anakaribisha 

maombi kutoka kwa wazabuni wenye sifa na uwezo wa uuzaji na utoaji wa 

huduma mbalimbali kwa Halmashauri kama ifuatavyo: 

                      A.VIFAA (GOODS) 

NA. NAMBA YA ZABUNI AINA YA ZABUNI 

1. LGA/086/2019/2020/G/01 Uuzaji wa Vifaa vya Ujenzi na Umeme 

2. LGA/086/2019/2020/G/02 Uuzaji wa Vifaa vya Maji(Bomba na 

Viunganishi) 

3. LGA/086/2019/2020/G/03 Uuzaji wa Mbao  

4. LGA/086/2019/2020/G/04 Uuzaji wa Mafuta na Vilainishi 

(dizeli,petroli, mafuta ya taa  n.k) 

5. LGA/086/2019/2020/G/05 Huduma ya uchapishaji wa nyaraka za 

ofisi (Printing) 

6. LGA/086/2019/2020/G/06 Uuzaji wa Shajala za ofisini (Stationery) 

7. LGA/086/2019/2020/G/07 Uuzaji  wa vipuri vya magari, tairi na 

tubes zake (Magari na Pikipiki) 

8. LGA/086/2019/2020/NC/08 

 

 

 

 

 

 

 

Utoaji wa huduma za chakula  shule za 

msingi, sekondari na katika warsha na 

vikao mbalimbali vya Halmashauri.  
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B.HUDUMA ZISIZO ZA 

KISHAURI(NON 

CONSULTANCY SERVICES) 

 

 

 

 

 

1. LGA/086/2019/2020/NC/01 Wakala wa kukusanya ushuru wa madini 

ya ujenzi 

2. LGA/086/2019/2020/NC/02 Huduma ya upuliziaji  dawa kuua 

wadudu (Fumigation) 

 

3. 

 

LGA/086/2019/2020/NC/03 

 

Kutoa huduma  za bima za magari ya 

Halmashauri 

4. LGA/086/2019/2020/NC/04 Utoaji wa huduma za ushonaji  nguo na 

sare 

5. LGA/086/2019/2020/NC/05 Matengenezo ya Magari,Mitambo na 

Pikipiki 

6. 

 

 

 

LGA/086/2019/2020/NC/06 

 

 

 

Utoaji huduma ya kukusanya ushuru 

Stendi Mpya kwa magari na pikipiki 

zinazoingia na kutoka, ushuru wa choo 

cha kulipia na Vizimba vya soko katika 

Stendi Mpya. 

7. LGA/086/2019/2020/NC/07 Matengenezo ya Vifaa vya Hospitali 

 

8. LGA/086/2019/2020/NC/08 Utoaji wa huduma za Usafi katika  Ofisi 

za Halmashauri 

9. LGA/086/2019/2020/NC/09 Utoaji wa huduma za Uuzaji wa Mali za   

za Halmashauri(Udalali) 

10. LGA/086/2019/2020/NC/10 Utoaji wa huduma za Ulinzi wa Mali za   

za Halmashauri(Security Services) 

 

                       C.UKANDARASI WA MAJENGO (BUILDING WORKS) 

1. LGA/086/2019/2020/W/01 Ujenzi na Ukarabati wa Nyumba na Majengo 

(Building Works) 
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MASHARTI  YA MSINGI KWA WAOMBAJI. 

1. Mwombaji /mzabuni lazima aandike barua  ya kuomba kufanya kazi za 

Zabuni husika  kwa mwaka 2019/2020. 

 

2. Mwombaji alipie ada ya maombi ya shilingi elfu hamsini (50,000/= )katika 

ofisi ya Mweka Hazina na kupata kupata sitakabadhi au kwenye akaunti 

ya Mkurugenzi Mtendaji (W) na.71010000665 NMB itakayoambatanishwa 

na barua ya maombi ya  zabuni hiyo,fedha ambazo hazitarejeshwa kwa 

mwombaji/mzabuni . 

 

3. Mzabuni awe na leseni hai ya biashara inyohusiana na shughuli 

anazozifanya au zabuni husika. 

 

4. Mwombaji awe mlipa kodi kupitia shughuli zake anazozifanya kwa mujibu 

wa sheria, uthibitisho uambatane na Cheti cha Utambulisho wa Mlipa 

Kodi(Cheti cha  TIN,Cheti cha kuthibitisha  kulipa Kodi kwa mwaka husika 

(Tax ClearenceCertificate)Leseni ya Biashara iliyo hai ,Barua ya Uhalali wa 

Kisheria (Power of Attorney) na Hati ya Usajili wa Biashara husika. 

 

5. Mwombaji aambatanishe orodha ya huduma anazozitoa katika zabuni 

anayoomba. 

      6. Mzabuni awe na cheti cha ufundi kinachoonesha shule/chuo alichosoma       

ujuzi  husika na uzoefu alionao katika kazi za zabuni zinazohusiana na ufundi . 

 

6. Mwombaji/Mzabuni anatakiwa kuonyesha Ofisi yake mahali ilipo anuani 

kamili, na vitendea kazi vya kutosha katika karakana yake. 

 

7. Mzabuni anaweza kupata maelezo ya ziada juu ya zabuni anayoomba 

kutoka ofisi ya Katibu wa Bodi ya Zabuni ya Halmashauri ya wilaya 

Tandahimba kuanzia saa mbili asubuhi hadi saa tisa na nusu alasiri kwa 

siku za Jumatatu  hadi Ijumaa. 

 

8. Katika zabuni ya ukusanyaji wa mapato mwombaji anatakiwa aoneshe 

mchanganuo wa maoteo ya mapato anayotarajia kukusanya, matumizi 

anayotarajia kuyafanya na kiasi atakachoilipa Halmashauri kwa mwezi. 
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9. Zabuni ya ukusanyaji wa mapato mwombaji anatakiwa kuonesha uzoefu 

wa kutosha alionao katika kazi hiyo na aonyeshe namna 

atakavyozingatia kudumisha usafi na kutunza mazingira. 

 

10. Barua ya maombi ya zabuni lazima ijazwe na kusainiwa na mtu mwenye 

Uhalali wa Kisheria (Power of Attorney) katika kampuni husika 

 

11. Mwombaji anaruhusiwa kuomba zabuni zaidi ya moja isipokuwa  

mtumishi yeyote wa Halmashauri pamoja na Waheshimiwa Madiwani 

hawaruhusiwi kuomba zabuni kwa mujibu wa sheria. 

 

12. Kwa wazabuni watakaoomba zabuni za matengenezo ya magari na 

mitambo, athibitishe kuwa kuna usalama wa kutosha  katika karakana 

yake kwa kuhifadhi na kutunza magari ya serikali ndani ya uzio ulio imara. 

 

13. Maombi yafungwe madhubuti ndani ya bahasha kwa lakiri na juu ya 

bahasha andika kwa herufi kubwa kama: ZABUNI Na. 

LGA/086/2019/2020/NC/…………………………….. 

 

…………………....KWA AJILI YA KUTOA HUDUMA YA……. 2019/2020 

 

14. Maombi yatumwe kwa: 

Katibu wa Bodi ya Zabuni, 

Halmashauri ya Wilaya 

S.L.P 03 Tandahimba. 

       16. Mwombaji atakayeshindwa masharti  haya atakuwa amejiondoa 

mwenyewe kwenye mchakato mzima wa zabuni. Na uongozi haulazimiki 

kuchagua zabuni yeyote. 

15. Mwisho wa kupokea maombi hayo ni  Jumanne tarehe 09/05/2019  saa 

4:00 asubuhi siku ambayo itakuwa  siku ya ufunguzi. 

 

 

 

Said Ally Msomoka 

MKURUGENZI MTENDAJI (W) 

TANDAHIMBA DC 


