

## MAOMBI YA LIKIZO

(Ijazwe kwa Herufi kubwa katika nakala tatu na upelekwe kwa Mkuu wa Idara/Sehemu. Nakala moja ataruhusiwa. Mwombaji kama ni Mamlaka ya Kumruhusu aende Likizo. Hesabu ya likizo itazamwe katika General Order Section kama ilivyosainishwa na Staff Circular Na. 16 ya 1961 na Establishment Circular Na. 12 ya 1962)

### SEHEMU A: MAELEZO YA MWOMBAJI (Ijazwe Na Mwombaji)

1. Jina kamili:.....
2. Sehemu:..... Wizara /Idara:.....
3. Kazi:.....
4. (4) Kituo.....
5. Ninaomba likizo ya siku ..... kuanzia tarehe..... hadi.....
6. Ninataka kwenda ..... Ambako nitakaa kwa muda wa siku .....na ningependa nipewe Warrant wa kusafiria/nilipwe fedha. Ninayo haki ya kusafiri katika daraja la kwanza /pili/tatu na mahali pangu ninapoishi ni .....
7. Mke wangu na watoto..... Ambao habari zao zimeelezwa hapa chini watafutana nami watasafiri peke yao kwa motokaaa/gari moshi, meli/treni/ndege.

Jina la Mtoto	Tarehe ya kuzaliwa	Jina la Mtoto	Tarehe ya kuzaliwa

8. Mshahara wangu ni Tshs.....kwa mwaka na ninataka mshahara wangu wa likizo ulipwe:-
  - (a) Kwangu Mwenyewe
    - (i) Kwa kuandika anwani yangu nikiwa likizoni
    - (ii) Kwa Revenue Office wa:.....
  - (b) Katika Benki ya:.....
  - (c) Kabla ya kuondoka kwenda likizo kwa kuwa ninapokaa ni mbali na Revenue Office au ambako ni:-
9. Anuani yangu nikiwa likizo ni:.....  
Tarehe..... Sahihi:.....

### SEHEMU b: MAELEZO YA LIKIZO (Ijazwe na Mkuu wa Idara)

10. Nalikubali ombi hili na ninaruhusu apewe Warrant/Fedha. Nimehakikisha kwamba:-
  - (a) tarehe aliyopokelewa kazini mara ya mwanzo/tarehe aliyoundoka kwenda Likizo mara ya mwisho ilikuwa.....
  - (b) Aliwakuwa likizo bila mshahara kuanzia tarehe.....mpaka.....
  - (c) Siku zako hazikuhesabiwa za kumletea likizo. Zilipohesabiwa mara ya mwisho kulibaki siku .....ambazo .....
  - (d) Kwa hiyo anastahili kuwa na siku .....za likizo alizopata ntangu aanze kazi au aende likizo mara ya mwisho na siku nyingine.....za likizo kuwa zimewekwa hapo mbeleni.
  - (e) Alipwe Warrant wa Kusafiria/Fedha kwa likizo aliyochukua kutoka tarehe.....mpaka tarehe.....
11. Siilikubali/Nalikubali ombi hilo la likizo kwa Sababu zifuatazo:-  
.....  
Tarehe..... Sahihi:.....Kumb.....  
Na.....kazi.....

### SEHEMU C: IJAZWE NA AFISA UTUMISHI (W)/MKURUGENZI MTENDAJI (W)

12. Nimekubali /Sikubali maelezo yaliyotajwa hapo juu na ninaruhusu/Siwezi kuruhusu aende likizo kwa sababu:.....  
Tarehe:..... Sahihi:.....  
Kumb.Na. .... Kazi.....