

HALMASHAURI YA WILAYA TANDAHIMBA

MKOA WA MTWARA:

KUMB: NO. HA.111/418/01/300



14/04/2018

TANGAZO LA ZABUNI MBALIMBALI ZA MWAKA 2018/2019

Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba katika mwaka 2018/2019 imetenga fedha katika bajeti yake kwa ajili ya matumizi ya kawaida ya ununuzi wa huduma na bidhaa mbalimbali (Procurement of Goods, Works and Services).
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba sasa anakaribisha maombi kutoka kwa wazabuni wenye sifa na uwezo wa uuzaji na utoaji wa huduma mbalimbali kwa Halmashauri kama ifuatavyo:

A.GOODS

NA.	NAMBA YA ZABUNI	AINA YA ZABUNI
1.	LGA/086/2018/2019/G/01	Uuzaji wa vifaa vya ujenzi na umeme
2.	LGA/086/2018/2019/G/02	Uuzaji wa vifaa vya maji (bomba na viunganishi)
3.	LGA/086/2018/2019/G/03	Ujazaji na uuzaji wa mitungi ya gesi
4.	LGA/086/2018/2019/G/04	Uuzaji wa mbaao (vipimo vyote)
5.	LGA/086/2018/2019/G/05	Uuzaji wa mafuta na vilainishi (dizeli, petroli, mafuta ya taa n.k)
6.	LGA/086/2018/2019/G/06	Huduma ya uchapishaji wa nyaraka za ofisi (Printing)
7.	LGA/086/2018/2019/G/07	Uuzaji wa Shajala (stationery)
8.	LGA/086/2018/2019/G/08	Uuzaji wa vipuri vya magari, tairi na tubes zake (magari na pikipiki)
9.	LGA/086/2018/2019/G/09	Uuzaji wa madawa na vifaa tiba pale vinapokosekana MSD.
10.	LGA/086/2018/2019/G/10	Uuzaji wa vipuri vya magari, tairi na tubes zake (magari na pikipiki)
11.	LGA/086/2018/2019/G/11	Uuzaji wa Vifaa vya Ofisi (Office Equipment)
12.	LGA/086/2018/2019/G/12	Uuzaji wa Samani (Furniture)
13.	LGA/086/2018/2019/G/12	Matengenezo ya Vifaa vya Hospitali

B. NON CONSULTANCY SERVICES

1.	LGA/086/2018/2019/NC/01	Wakala wa kukusanya ushuru wa madini ya ujenzi
2.	LGA/086/2018/2019/NC/02	Huduma ya upulizaji dawa kuuwa wadudu (fumigation)
3.	LGA/086/2018/2019/NC/03	Kutoa huduma za bima za magari ya Halmashauri
4.	LGA/086/2018/2019/NC/04	Utoaji wa huduma za ushonaji nguo na sare
5.	LGA/086/2018/2019/NC/05	Matengenezo ya magari, mitambo na pikipiki
6.	LGA/086/2018/2019/NC/06	Utoaji wa huduma za chakula shule za msingi na sekondari
7.	LGA/086/2018/2019/NC/07	Utoaji huduma za kukusanya ushuru stendi mpya kwa magari na pikipiki zinazoingia na kutoka, ushuru wa choo cha kulipia na vizimba vya sokoni.
8.	LGA/086/2018/2019/NC/08	Utoaji wa huduma za chakula katika warsha na vikao mbalimbali vya Halmashauri.
9.	LGA/086/2018/2019/NC/09	Utoaji wa huduma za Ulinzi katika Halmashauri

C.WORK

1.	LGA/086/2018/2019/W/01	Ujenzi na Ukarabati wa Nyumba na Majengo (Building Works)
----	------------------------	---

MASHARTI YA MSINGI KWA WAOMBAJI.

- Mwombaji /mzabuni lazima aandike barua ya kuomba kufanya kazi za Zabuni husika kwa mwaka 2018/2019.
- Mwombaji alipie ada ya maombi ya shilingi 50,000/= katika ofisi ya Mweka Hazina wa Wilaya na kupata kupata sitakabadi au kwenye akaunti ya Mkurugenzi Mtendaji (W) na. 71010000665 NMB itakayoambatanishwa na barua ya maombi ya zabuni hiyo, fedha ambazo hazitarejeshwa kwa mwombaji/mzabuni.
- Mzabuni awe na leseni hai ya biashara inyohusiana na shughuli anazozifanya au zabuni husika.
- Mwombaji awe mlipa kodi kupitia shughuli zake anazozifanya kwa mujibu wa sheria, uthibitisho umentani na cheti cha TIN, Tax Clearance Certificate, Power of Attorney, Leseni ya Biashara na Hati ya Usajili wa biashara husika.
- Mwombaji aambatanishe orodha ya huduma anazozitoa katika zabuni anayoomba kwa kipindi cha miaka mitatu.
- Mzabuni awe na cheti cha ufundi kinachoonisha shule /chuo alichosoma na uzoefu alionao katika kazi za zabuni zinazohusiana na ufundi.
- Mwombaji/Mzabuni anatakiwa kuonesha Ofisi yake mahali ilipo anuani kamili, na vitendea kazi vya kutosha katika karakana yake.
- Mzabuni anaweza kupata maelezo ya ziada juu ya zabuni anayoomba kutoka ofisi ya Katibu wa Bodi ya Zabuni ya Halmashauri ya wilaya ya Tandahimba kuanzia saa mbili asubuhi hadi saa tisa na nusu alasiri kwa siku za Jumatatu hadi Ijumaa.
- Katika zabuni ya ukusanyaji wa mapato mwombaji anatakiwa aoneshe mchangano wa maoteo ya mapato anayotarajia kukusanya, matumizi anayotarajia kuyafanya na kiasi atakacholipa Halmashauri kwa mwezi.
- Zabuni ya ukusanyaji wa mapato mwombaji anatakiwa kuonesha uzoefu wa kutosha alionao katika kazi hiyo na aonyeshe namna atakavyo-oringatia kudumisha usafi na kutunza mazingira.
- Fomu ya maombi ya zabuni lazima ijazwe na kusainiwa na mtu mwenye uhalali wa kisheria (power of attorney) katika zabuni husika.
- Mwombaji anaruhusiwa kuomba zabuni zaidi ya moja isipokuwa mtumishi yeyote wa Halmashauri pamoja na Waheshimiwa madiwani hawaruhusiwi kuomba zabuni kwa mujibu wa sheria.
- Kwa wazabuni watakoomba zabuni za matengenezo ya magari na mitambo, wathibitishwe kuwa kuna usalama wa kutosha katika karakana zao kwa kuhifadhi na kutunza magari ya serikali ndani ya uzio ulio imara.
- Maombi yafungwe madhubuti ndani ya bahasha kwa lakiri na juu ya bahasha andika kwa herufi kubwa ZABUNI Na. LGA/086/2017/2018/NC/.....KWA AJILI YA KUTOA HUDUMA YA..... 2018/2019.
- Maombi yatumwe kwa:

**Katibu wa Bodi ya Zabuni,
Halmashauri ya Wilaya
S.L.P 03 Tandahimba.**

- Mwombaji atakayeshindwa masharti haya atakuwa amejiondoa mwenyewe katika mchakato mzima wa zabuni. Na uongozi haulazimiki kuchagua zabuni yeyote.
- Mwisho wa kupokea maombi hayo ni Alhamisi tarehe 04/05/2018 saa 4:00 asubuhi siku ambayo itakuwa ya ufunguzi.


Said Ally Msomoka
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
TANDAHIMBA DC