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MUHTASARI WA MKUTANO MAALUMU WA BARAZA LA MADIWANI ULIOFANYIKA 

KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA HALMASHAURI YA WILAYA YA TANDAHIMBA 

TAREHE 05/08/2017. 

 

A: WAJUMBE WALIOHUDHURIA: 

1. Mh.  Namkulya S. Namkulya -Kata ya Mihambwe        -   Mwenyekiti  

2. “      Jamal M Mtima            -Kata ya Namikupa           -  M/Mwenyekiti 

3.  “     Katani A. Katani             -Mbunge- Tandahimba     -Mjumbe 

4.  “     Issa Nasoro Kalumbe -Kata ya Mahuta   “ 

5.  “     Ngerezani Bakari Musa -Kata ya Kitama   “ 

6.  “     Kawasaki Lipangati           -Kata ya Mnyawa       “ 

7.  “     Simba Nasoro Hashimu     -Kata ya Naputa   “ 

8.  “     Chimale S. Abdallah -Kata ya Lukokoda             “ 

9.  “     Sharafi Dihoni Hamisi  -Kata ya Malopokelo             “ 

10.  “     Mtimbuka K.Ramandani -Kata ya Nambahu     “ 

11.  “     Mawazo S. Mbombenga -Kata ya Nanhyanga           “ 

12.  “     salumu Makuyeka              -Kata ya chikongola  “ 

13.  “     Ally D. Nantindu  -Kata ya Michenjele    “ 

14.  “     Nembo H. Mchola           -Kata ya Maundo             “ 

15.  “     Ahmadi A. Ndende            -Kata ya Mkoreha       “ 

16.  “     Ashura m. Ngope   -Kata ya Mchichira   “ 

17.  “     Mohamedi T. Ussi   -Kata ya Kwanyama  “ 

18.  “     Selemani Y. Chambengela -Kata ya Litehu         “ 

19.  “     Ismail S. Chipoka        -Kata ya Ngunja    “ 

20.  “     Zainabu H. Mpota   -Kata ya Mkonjowano  “ 

21.  “     Alafa T. Nakatanda   -Kata ya Mkwiti             “ 

22.  “     Ayubu Mohamedi  -Kata ya Lyenje                    “  

23.  “     Rashidi N. Mtima            -Kata ya Chingungwe   “ 

24.  “     Mfaume H. Abdallah         -Kata ya Miuta              “ 

25.  “     Mkwahe M. Milembu         -Kata ya Chaume             “ 

26.  “     Salumu A. Mnyongo  -Kata ya Dinduma             “ 

27.  “     Abdallah H. Ponela   -Kata ya Luagala             “ 

28.  “     Likapa J.Nangololo    -Kata ya Mndumbwe            “ 

29.  “     Hamisi B. Nayowela    -Kata ya Tandahimba  “ 

30.  “     Fakihi M. Mwango     -Kata ya Mdimba                 “ 

31.  “     Yusufu B. Nampoto     -Kata ya Mkundi         “ 

32.  “     Asha R. Tebwa  -Viti Maalum   “ 

33.  “     Halima Tamatama  -Viti Maalum   “ 

34.  “     Huduma S. Mnoda  -Viti Maalum   “ 

35.  “     Amina Issa Mpota  -Viti Maalum   “ 

36.  “     Hadija S. Mnihwika   -Viti Maalum   “ 

37.  “     Shamia M. Kaisi  -Viti Maalum   “ 

38.  “     Fidea A. Hittu   -Viti Maalum   “ 

39.  “     Asia A. Likoba   -Viti Maalum   “ 



05.08.2017 BARAZA LA HOJA  Page 2 
 

40.  “     Rehema C. Liute  -Viti Maalum    “ 

41.  “      Hawa M. Ramandani -Viti Maalum    “ 

42.  “      Amina A. Simba        -Viti Maalum                                   “ 

 

B: WASIOFIKA  

1. Mhe.  Ramadhani Ulaya  -Kata ya Milongodi  -Amefariki 

 

 

C:WAKUU WA IDARA NA VITENGO WALIOHUDHURIA 

1. Ndg  Said A. Msomoka  - Mkurugenzi Mtendaji (W)  Katibu 

2. Ndg. Ahmada Suleiman  - Afisa Utumishi (W) 

3.  “        Machela A.H             -Mweka Hazina (W) 

4.  “ Issa Naumanga  -Afisa Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika (W) 

5.  “ Hassani Msangawenga   -Kaimu Mhandisi wa Ujenzi (W) 

6. Eng:   Peter Malekia                    - Mhandisi wa Maji (W) 

7. Dr. Antipas Swai               -Mganga Mkuu (W) 

8. Ndg:  Bibiana Molenga    -Kaimu Afisa Maendeleo ya Jamii(W) 

9. “ Nassib N. Shaibu   -Kaimu Afisa Ardhina  Maliasili(W) 

10.  “ Robert Mwanawima         -Afisa Mifugo na Uvuvi (W) 

11.  “       Lazaro Matoke               - Kaimu Afisa Uchaguzi 

12. “ Sosteness Luhende            -Afisa Elimu Sekondari (W) 

13. “ Abdilah Mfinanga  - Afisa Mipango (W) 

14. “ William Kongola   -Mkaguzi wa ndani wa Hesabu(W) 

15. “        Rajabu Lwazi                      -TEO- Mahuta 

16. “        Nosyaga Mwailunga          - Kaimu Afisa Usafi na Mazingira(W) 

17. “ Rajabu C. Athman  -Afisa Utamaduni 

18. “ Hadija Mwinuka   -Afisa Elimu  msingi(W) 

19. “ Zuberi Sarahani   -Mwanasheria 

20. “ Protas Muhanuzi  -Afisa Manunuzi(W) 

21. “ Ismail Mbilinyi    -Mratibu wa TASAF 

22. “ James C. Chitumbi -TEO Tandahimba 

23. “        Joseph Mongi                   - Afisa TEHAMA 

24. “       Constantine Kasese           - Afisa Mipango 

    

D:  WAALIKWA 

1. Mh:  Halima Ndendego         - Mkuu wa Mkoa Mtwara 

2. Mh.  Sebastian Waryuba        -Mkuu wa Wilaya Tandahimba 

3. Luteni  col. Elvis Massawe      - Mshauri Mgambo(M) 

4. Luten Col. Valentine Makyao      - Afisa wa Jeshi la Wananchi 

5. Ndg:   Mohamedi Mtama             -Mshauri wa Mgambo(W) 

6.   “      Frentirine Tesha                      -Mkuu wa Polisi (W) 

7.   “      Thomas Mhecha                   -Afisa Usalama (W) 

8.   “      Raymond Mapunda             - Kaimu Afisa Uhamiaji(W) 

9.   “      Deogratius Mbowe               - Kamanda wa TAKUKURU(W) 
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10.   “      Salumu Masalanga         - Afisa Elimu(M) 

11.    “     Huko Njau                          -Mkaguzi wa Hesabu(M) 

12.    “     Tonido Mbabele              - Mkaguzi wa Hesabu 

13.    “     Mdedemu Ibrahimu         - Mkaguzi W hesabu 

14.    “     Kilapilo charles                   -Ofisi ya RAS Mtwara  

15.    “     Mohamedi Wasinde          -Afisa Serikari za Mitaa 

16.    “     Paul Shamweta                  -Mhasibu 

17.   “      Nuru Ringo                           -Afisa Serikali za Mitaa(M) 

18.   “      Thomasi Limbila                   -Ofisi ya Mkaguzi wa Hesabu (CAG) 

19.   “       Mwajuma kwipunda         - Ofisi ya Mkaguzi wa Hesabu (CAG) 

20.   “       Mkunda Chilunga              - Ofisi ya Mkaguzi wa Hesabu (CAG) 

21.   “        Edith Shayo                             - Ofisi ya RAS Mtwara 

22.   “        Tabitha Kilangi                        - Ofisi ya RAS Mtwara 

23.   “         Amani Lusake                        -Ofisi ya RAS Mtwara 

24.   “         Evaristi       masuha                -Ofisi ya RAS Mtwara 

25. Eng:   Paul Mlia                                    -Meneja TARURA(W) 

26.  “    Juma A. Lusasi                         -Afisa Tarafa Mahuta 

27.  “     Rehema Hoza                        -Afisa Tarafa Litehu 

28.  “     Born Minga                             -Afisa Tarafa Namikupa 

29.  Mbaraka Hittu                        -Katibu CUF (W) 

30.      “     Willy Mkapa                            -Katibu CHADEMA (W) 

31.      “     Namtula A. Haji                     - Mwenyekiti CCM(W) 

32.      “    Domina A. Soko                      -Katibu CCM (W) 

     

E: SEKRETARIATI 

1. Christian Mazuge 

2. Sofia Nanjota 

3. Mohamedi Namkuva 

 

MUHT.NA. 01/2017/2018- KUFUNGUA MKUTANO 

Katibu alieleza kuwa huu ni mkutano maalum kwa ajili ya Kujadili Taarifa ya 

Mkaguzi na mdhibiti Mkuu wa Hesabu za Serikali kisha alimkaribisha Mwenyekiti 

afungue kikao.  

Mwenyekiti aliwakaribisha Wajumbe,Wageni waalikwa na watendaji katika 

Mkutano huo Maalum na alifungua kikao saa 5: 10 asubuhi. 
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MUHT.NA. 02/2017/2018- TAARIFA YA MDHIBITI NA MKAGUZI MKUU WA HESABU 

ZA SERIKALI YA UKAGUZI WA HESABU ZA HALMASHAURI YA WILAYA YA 

TANDAHIMBA KWA MWAKA WA FEDHA 2015/2016. 

HOJA ZA UKAGUZI: 

Mweka Hazina(W)  aliwasilisha taarifa ya mkaguzi na mdhibiti Mkuu wa hesabu 

za serikali juu ya ukaguzi wa hesabu za Halmashauri ya wilaya ya Tandahimba  

za mwaka wa fedha unaoishia 30,Juni 2016. 

 

Kwa mujibu wa taarifa ya ukaguzi wa hesabu kwa mwaka wa fedha 2015/2016   

Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba ilipata Hati Safi. Ukaguzi huu ni kwa 

miradi ya Jumla na pamoja na miradi ya Afya,Maji,barabara  na kilimo. 

 

Hata hivyo kulikuwa na mapendekezo 48 ya mwaka 2015/2016, 22 ya mwaka 

2013/2014 na 21 ya mwaka 2013/2014 yaliyohitaji  majibu ya menejimenti. 

Menejimenti ilijibu kuwa mapendekezo yote  ya ukaguzi kwa mwaka wa fedha 

2015/2016  pamoja na hoja zinazotokana na ukaguzi wa nyuma ambapo hoja 

11 za nyuma zilifungwa na kubakiwa na hoja 37, hoja 3 za mwaka 2014/205 

zilifungwa na kubakiwa na hoja 19 na hoja 10 za mwaka 2013/2014 zilifungwa 

na kubakiwa na hoja 11.Vilevile hoja 4 za mwaka 2014/2015 zilipitwa na matukio 

na baadhi ya hoja zitahakikiwa wakati wa ukaguzi ujao. 

 

Menejimenti inaendelea kufanya juhudi za kuhakikisha  inajibu hoja ambazo 

hazijafungwa  na kuwasilisha  majibu kwa mkaguzi kwa ajili ya uhakiki. 

Taarifa ilipokelewa na Wajumbe. 

 

MAJADILIANO: 

MAPATO YA NDANI AMBAYO HAYAKUKUSANYWA. 

Ilielezwa kuwa Halmashauri Ilikisiwa kukusanya Jumla ya shilingi 3,973,334,350/= 

kama mapato ya ndani hata hivyo iliweza kukusanya shilingi 3,553.854,839 na 

hivyo kuwa na naksi ya shilingi 419,479,511/= sawa na asilimia 11. Menejimenti 

ilieleza kuwa imeanza kukusanya mapato kwa kubuni vyanzo vipya kama vile 

Ada ya kuegesha malori,Ada ya uchimbaji madini ya ujenzi na ushuru wa 

mabango. Wajumbe walisisitiza menejimenti kuongeza nguvu ya ukusanyaji wa 

mapato kikamilifu. 
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MADAI 

Ilielezwa kuwa hadi kufikia Juni. 30 .2016 Halmashauri ilikuwa na madai ya shilingi 

2,046,983,584.00. Hivyo mkaguzi alitilia shaka uwezo wa menejimenti juu ya 

ukukusanyaji wa madeni. 

Ilielezwa kuwa kuna utaratibu wa kufuata madeni hayo kwa yale ambayo 

hayaoneshi mwelekeo wa kulipa kwa kufuata sheria na kanuni za serikali. 

Ilielezwa kuwa menejimenti ipo kwenye mchakato wa kuwasilisha 

mapendekezo ya kufuta baadhi ya madeni. 

 

USHAURI. 

Mkuu wa Mkoa alieleza kuwa madeni hayo yasifutwe bali yalipwe hata kama ni 

kwa awamu. 

 

AZIMIO. 

1. Mkakati wa kudai madeni uandaliwe na uwasilishwe kwenye Baraza la 

kawaida sawa na mkakati wa kudai  Vyama vya  Msingi. 

 

MASHAURI  YA HALMASHAURI 

            Ilielezwa kuwa katika mwaka wa fedha 2015/2016 Halmashauri ilikuwa na 

shauri moja ambapo Halmashauri ndio Mshitakiwa ambalo ni la 

Highchem (T) LTD V/S Bodi ya Korosho Halmashauri Ilijibiwa kuwa Mzabuni 

alisambaza Pembejeo bila kibali cha Halmashauri na pia alisambaza kiasi 

zaidi ya mgao wa Halmashauri. 

 

USHAURI 

Halmashauri ifanye ufuatiliaji wa karibu hadi pale kesi itakapokamilika. 

 

MAGARI 11 MABOVU 

Ilielezwa kuwa wakati ukaguzi unafanyika ilibainika kuwepo kwa magari 11 

mabovu yaliyotelekezwa. 

 

Ilijibiwa  kuwa magari hayo yaliombewa kibali cha kuuzwa na yalitakiwa 

kukaguliwa na TEMESA ndipo yapate idhini ya kuuzwa. Kwa sasa menejimenti 

inawasiliana na TEMESA ili wafanye ukaguzi. 
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MAGARI 3 YASIYO NA BIMA 

Ilielezwa kuwa kwa mujibu wa kifungu Namba 95 (1) cha waraka wa fedha za 

Serikali za Mitaa inaeleza kuwa magari ya Halmashauri inabidi yakatiwe bima 

kulingana na sheria na mahitaji ya Halmashauri. 

Ilielezwa kuwa kumekuwa na ugumu wa kupata bima kwa magari ya STK na 

DFP. Ilielezwa kuwa ufuatiliaji ufanyike kwa kuzingatia ushauri wa mkaguzi wa 

Mkuu wa Hesabu za Serikali  na utaratibu wa Wizara. 

 

MAKUSANYO YA CHINI YA USHURU WA MAZAO KUTOKA KATIKA BEI YA SOKO. 

Ilielezwa kuwa katika mwaka wa fedha  2015/2016  Halmashauri ilikusanya 

ushuru kwa kutumia bei dira.  Kinyume na kifungu cha 7(1) g cha sheria ya 

fedha za serikali za mitaa ya mwaka 1982. 

 

Mwanasheria alieleza kuwa wanasheria wa Mtwara waliandika barua kwa 

Mkurugenzi wa Bodi ya korosho juu ya kubadili utaratibu wa mauzo ya korosho 

na kuahidi kufungua kesi Mahakamani ili Halmashauri zipate stahiki zake. 

 

Maoni ya Baraza 

Kesi ifunguliwe ili Halmashauri ipate mapato yake stahiki. Mwanasheria afungue 

kesi tarehe 7/8/2017. 

Mkuu wa Mkoa alieleza kuwa Mkoa unatoa Baraka zote kesi ifunguliwe kwani 

sheria zilipandishwa kwa maslahi ya watu wachache. 

 

MATUMIZI YA FEDHA ZA MFUKO WA PEMBEJEO KULIPA POSHO  

Ilielezwa kuwa fedha za mfuko wa pembejeo zilitumika kulipa posho kwa zaidi 

ya asiliamia 50  kinyume cha mwogozo na maelekezo katika mwaka wa fedha 

2015/2016.. 

Mkuu wa Mkoa alieleza kuwa fedha hizo zitumike kuendeleza zao la korosho 

kwa kuhamasisha, mafunzo. Aliahidi kuwasiliana na Bodi ya korosho kubadili 

miongozo ya matumizi ya fedha hizo ili ziendane na mahitaji halisi. 

 

KUTOKUANDALIWA KWA TAARIFA YA MAPATO NA MATUMIZI YA MFUKO WA AFYA 

YA JAMII. 

Ilielezwa kuwa wakati ukaguzi unafanyika ilibainika kuwa bodi ya Mfuko wa 

Afya ya Jamii haikutayarisha Taarifa ya mapato na matumizi kinyume cha 

kifungu Namba 9 cha sheria ndogo. 

Maoni ya kamati: 

Hoja isijirudie tena kwani wataalam wa kuandaa taarifa hizo wapo. 
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MCHANGO WA HALMASHAURI KWA MFUKO WA MAENDELEO YA WANAWAKE NA 

VIJANA 

Ilielezwa kuwa katika mwaka wa fedha 2015/2016 Halmashauri ilikusanya shilingi 

3,553,854,839.00 za mapatto ya ndani. Hata hivyo shilingi 192,000,000/= zilitolewa 

kwa ajili ya vikundi vya wanawake na vijana  badala ya 355,385,483.90 na hivyo 

kuacha salio la shilingi 163,385,483.90.   

 

USHAURI 

Mkuu wa Mkoa alishauri kila mwezi 10% ya vijana na wanawake itengwe kabisa 

kabla ya kufanya matumizi. 

 

Maoni ya Baraza 

Suala la kutenga 10% kila mwezi litafanyiwa kazi kwenye Mfuko wa vijana na 

wanawake.  

 

KODI YA ARDHI  

Ilielezwa kuwa wakati wa ukaguzi jumla ya shilingi 33,048,505.14 zilikusanywa 

kama kodi ya Ardhi kwa niaba ya Wizara ya Ardhi lakini hazikutumwa kwenda 

Wizara ya Ardhi,Maendeleo ya Nyumba na Makazi kinyume na mwongozo wa 

serikali ambao unaitaka Halmashauri kutuma fedha hizo na baadae 

kurejeshewa asilimia thelathini (30%) ya mapato. 

 

USHAURI 

Ufuatiliaji ufanyike ili kupata mwongozo mpya wa Wizara kutokana na 

mabadiliko yaliyofanywa na Wizara. 

 

UHABA WA MIUNDOMBINU YA ELIMU 

Ilielezwa kuwa wakati ukaguzi unafanyika ilibainika kuwa Halmashauri ya Wilaya 

ya Tandahimba ina uhaba wa miundombinu katika shule za Msingi na 

Sekondari pamoja na Vifaa vya maabara. 

Maoni ya Baraza 

Vifaa vinunuliwe na utunzaji ufanyike ili 2017/2018 ikiwezekana kompyuta 

zinunuliwe  Kwa ajili ya kujifunzia wanafunzi. 

 

SHIMO YA MCHANGA LUKOKODA 

Iielezwa kuwa  shughuli  za kijamii na kiuchumi zinazofanyika wilaya ya 

Tandahimba  zimesababisha kuwepo kwa shimo kubwa ambalo halijafukiwa 

hadi wakati ukaguzi unafanyika. 
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KUCHELEWA KUTUMWA KWA FEDHA  

Katika mwaka wa fedha 2015/2016  halmashauri ilipokea Jumla ya shilingi 

329,607,000/= kwa ajili ya kugharamia shughuli za mfuko wa pamoja(Basket 

Fund) kutoka Wizara ya Afya na  Ustawi wa Jamii. Lakini shilingi 164,803,500/= 

zilipokelewa mwishoni mwa mwezi June, 2016. 

 

Ushauri 

Baraza lilishauri miradi ambayo haijatekelezwa, itekelezwe  mwaka wa fedha 

2017/18 

 

KASI NDOGO YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAJI . 

Ilielezwa kuwa Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba ina miradi minne ya maji  

inayoendelea kutekelezwa kwa ajili ya kutoa huduma ya maji. Hata hivyo 

wakati ukaguzi unafanyika ilibainika kuwa  miradi ina zaidi ya miaka miwili tangu 

iaze kutekelezwa kinyume cha muda wa makubaliano yaliyopo kwenye 

mkataba. 

 

MAONI YA BARAZA 

Utekelezaji wa miradi ya maji ufanyike kwa kasi ili wananchi wapate huduma ya 

maji. 

 

MALIPO YASIYO STAKABADHI ZA KIELEKTRONIKI 

Katika mwaka wa fedha 2015/2016 halmashauri ilifanya malipo kwa kutumia 

mfuko wa barabara kiasi cha shilingi 381,250,537.40 bila kudai risiti za kielektroniki 

kinyume cha sheria ya kodi ya mapato. Menejimenti ilieleza kuwa ilifanya 

malipo hayo kwa kuwa watoa huduma wengi hawakuwa na risiti za 

kielektroniki. 

 

USHAURI 

Orodha ya watoa huduma ipelekwe Mamlaka ya mapato nchini (TRA) ili hoja 

ifungwe. 

 

UENDESHAJI WA MRADI WA UMWAGILIAJI LITEHU. 

Halmashauri ilianzisha mradi wa umwagiliaji Litehu uliogharimu shilingi 

691,989,250/= sawa na 63% ya gharama yote ya mradi shilingi 1,100,00,000.00. 

ukaguzi ulipofanyika uligundua kuwa  uzalishaji wa mazao haufanyiki, eneo la 

hekta 260 halitumiki kwa uzalishaji. Mpunga unaovunwa ni tani 2.1 badala ya 

tani 4.5 kwa hekta.  Menejimenti ilieleza kuwa itaongeza juhudi za 



05.08.2017 BARAZA LA HOJA  Page 9 
 

kuwahamasisha wananchi wazalishe mpunga kupitia mradi wa umwagiliaji wa 

Litehu. 

 

USHAURI 

Mkuu wa mkoa alishauri kuwa Mradi unatakiwa ufanye kazi sawa na kiasi cha 

fedha kilichowekezwa  na kushauri waheshimiwa Madiwani kufanya ufuatiliji wa 

miradi hiyo. 

 

NASAHA ZA MKKUU WA WILAYA 

Mkuu wa wilaya alipongeza Halmashauri kwa kufanya kazi kwa uadilifu na 

kujituma na kushauri kufanya kazi kwa bidii ili kuongeza kasi ya maendeleo. 

 

MKUU WA MKOA 

Alipongeza Halmashauri kwa kupata Hati Safi  katika mwaka wa fedha 

2015/2016 na kueleza kuwa hoja nyingi zilizoibuliwa ni za kisera . 

 

USHAURI 

Ukaguzi wa ndani uzuie hoja kwa kupitia kwa makini kila robo. Alipongeza pia 

halmashauri kwa kuvuka makisio ya mapato na kuhimiza ushirikiano kwa 

Madiwani. 

Suala la kuchelewa kwa fedha za Serikali kuu aliahidi kutoa ushirikiano kulifanyia 

kazi. 

Suala la tozo za ushuru wa Korosho aliahidi kutoa ushirikiano ili kufanikisha suala 

hilo 

Katibu alishukuru kwa nasaha na kueleza kuwa  lami inayojengwa Tandahimba 

inatokana na mapato ya ndani tofauti na Halmashauri zingine ambazo 

zinazotegemea ruzuku kutoka serikali kuu au wafadhili. 
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MUHT.NA.03/2017/2018 - KUFUNGA MUKUTANO 

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe na kueleza kuwa suala la mfuko wa 

wanawake na vijana linapaswa kulifanyia kazi. Pia alisema suala la barabara ya 

lami jitihada zitaongezwa ili kuhakikisha mtandao wa lami unaongezwa na kisha 

alifunga Mkutano  saa .07: 10 mchana. 

 

 

 

                                         MUHTASARI UMETHIBITISHWA NA 

 

JINA                                                                     JINA 

MWENYEKITI                  KATIBU 

 

 

 

    SAINI                                                      SAINI   

 

 

 

 

                                    

          TAREHE 

 

 

 

 

  

 

 

 


