

FOMU YA MAOMBI YA RUHUSA/LIKIZO YA DHARURA

SEHEMU A: IJAZWE NA MWOMBAJI

Jina: Cheo:

Kituo cha kazi:

Kata:

Tarafa:

Ninaomba ruhusa/likizo ya siku: Kuanzia tarehe:

Mpaka tarehe: sababu ya ombi langu ni

.....

.....

SAHIHI YA MWOMBAJI: TAREHE:

SEHEMU B: (IJAZWE NA MKUU WA SEHEMU YA KAZI)

MAPENDEKEZO YA MKUU WA SEHEMU YA KAZI.

Mimi ninathibitisha kuwa

ninamfahamu..... na shida yake ni kweli, hivyo

nashauri aruhusiwe/asiruhusiwe kutokana na ombi lake.

SAHIHI TAREHE

SEHEMU C:

MAPENDEKEZO YA MKURUGENZI/AFISA UTUMISHI WA WILAYA

Ruhusa ya siku Inatolewa/haikutolewa kwa mwombaji kuanzia tarehe hadi tarehe

Siku hizo zitakatwa/hazitakatwa kwenye likizo yake ya mwaka. Arudi kazini kwake tarehe bila kukosa.

SAHIHI: TAREHE: