
KARIBU MWENGE WA UHURU 2018 WILAYANI KWETU TANDAHIMBA 

Haya Hayaaa,Tandahimba Kuchelee Mwenge wa Uhuru 2018 

huooooo!!!!! 

Mkuu wa Wilaya ya Tandahimba Mhe. Sebastian Waryuba 

anawatangazia wananchi wote kuwa kutakuwa na ujio wa Mwenge wa 

Uhuru 2018.  

Mwenge wa Uhuru utaingia wilayani Tandahimba siku ya tarehe 

16.06.2018 na utapokelewa katika kijiji cha Lidumbe Mtoni ukitokea Wilaya 

ya Newala.  

Baada ya kupokelewa Lidumbe Mtoni Mwenge Utaenda kuzindua ujenzi 

na ukarabati wa majengo ya kituo cha afya Mahuta na baadae 

utaenda kuweka jiwe la msingi madarasa mawili sekondari ya 

Nanhyanga na kuweka jiwe la msingi ujenzi wa stendi Nanhyanga 

ambapo ujumbe wa Mwenge utatolewa hapo. 

Mwenge ukitoka Nanhyanga utaenda Malopokelo ambapo utazindua 

mradi wa nyumba sita za walimu sekondari ya Tandahimba na baadae 

utaenda kufungua kituo cha ufundi stadi shule ya Msingi Matogoro. 

Mwenge ukitoka Matogoro utaenda kufungua Bweni moja la wasichana 

shule maalum ya Mji Mpya  na baadae utaenda katika ukumbi wa 

halmashauri ambapo kutakuwa na maonyesho ya wajasiriamali na 

ujumbe wa Mwenge kutolewa kwa wananchi.  

Mwenge ukitoka ukumbi wa halmashauri utaenda Nachunyu na utaweka 

jiwe la msingi ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa sekondari ya 

Nachunyu na baadae Mwenge utaelekea Luagala kupitia Mkonjowano 

ambapo utaweka jiwe la msingi matundu 32 ya vyoo,kufungua ujenzi wa 

kisima cha kuvunia maji ya mvua  lita laki moja (100,000) na kuangalia 

ukarabati wa shule ya msingi Luagala na mwenge utalala hapo hapo 

Luagala. 



Siku ya pili ya tarehe 17.06.2018 Mwenge wa Uhuru utaondoka Luagala 

saa 1.00 asubuhi kupitia Mkonjowano, Nambahu na kukabidhi 

halmashauri ya wilaya ya Nanyamba katika kijiji cha Chikwaya.  

Mkuu wa Wilaya ya Tandahimba anawaomba wananchi wote kujitokeza 

kwa wingi kuupokea Mwenge wa Uhuru 2018 wenye kauli mbiu isemayo 

“Elimu ni Ufunguo wa maisha,Wekeza sasa kwa maendeleo ya Taifa letu”  

 

Tangazo hili limetolewa na 

Mhe.Sebastian Waryuba 

MKUU WA WILAYA YA TANDAHIMBA 

 


